On-Cell Touch 15.6 " Slim 40Pin 1920 * 1080 FHD NV156FHM-T07 Màn hình LCD máy tính xách tay
Màn hình laptop
1 quan điểm
nói chuyện ngay.
►Giới thiệu sản phẩm NV156FHM-T07 là màn hình laptop Full HD 15.6 inch với độ phân giải 1920×1080 và công nghệ Cảm ứng On-Cell, mang đến hình ảnh sắc nét và phản hồi cảm ứng mượt mà cho mục đích kinh ... Xem thêm
Tin nhắn của khách Để lại tin nhắn
On-Cell Touch 15.6