Màn hình LCD laptop FHD BOE 144Hz NV156FHM-NY4 15.6" Mỏng 40Pin 1920*1080
Màn hình laptop
2 quan điểm
nói chuyện ngay.
►Giới thiệu sản phẩm 1- Màn hình LCD laptop mỏng 15.6 inch mới NV156FHM-NY4 của BOE có giao diện 40Pin, tự hào với độ phân giải 1920*1080 FHD cho hình ảnh sắc nét, sống động.​ 2- Màn hình FHD 15.6" ... Xem thêm
Tin nhắn của khách Để lại tin nhắn
Màn hình LCD laptop FHD BOE 144Hz NV156FHM-NY4 15.6