MÀN HÌNH LCD CẢM ỨNG LAPTOP BENT 15.6" MỎNG 40Pin NV156FHM-T0A 1920*1080 FHD On-Cell
Màn hình laptop
1 quan điểm
nói chuyện ngay.
►Tính năng Chức năng Cảm ứng: Có công nghệ Cảm ứng On-Cell, cho phép các thao tác cảm ứng tiện lợi để tăng cường tính linh hoạt trong tương tác. Kích thước màn hình: Thông số kỹ thuật 15.6 inch, kích ... Xem thêm
Tin nhắn của khách Để lại tin nhắn
MÀN HÌNH LCD CẢM ỨNG LAPTOP BENT 15.6