MÀN HÌNH LCD LAPTOP FHD 15.6" MỎNG 30PIN NV156FHM-N63 BENT BOE
Màn hình laptop
2 quan điểm
nói chuyện ngay.
Tạm dịch: Màn hình LCD FHD mỏng 15,6 inch này với thiết kế 30Pin phù hợp hoàn hảo, lý tưởng để thay thế máy tính xách tay thương mại cần màn hình đáng tin cậy. Màn hình thay thế 15,6 "FHD của BOE ... Xem thêm
Tin nhắn của khách Để lại tin nhắn
MÀN HÌNH LCD LAPTOP FHD 15.6