Màn hình LCD thay thế cho laptop 15.6" mỏng 40Pin 1920*1080 FHD NV156FHM-T06 Cảm ứng On-Cell
Màn hình laptop
2 quan điểm
nói chuyện ngay.
15.6" Slim 40Pin 1920*1080 FHD NV156FHM-T06 Thay đổi màn hình LCD máy tính xách tay Đặc điểm sản phẩm Mô hình NV156FHM-T06 Kích thước màn hình 15.6 inch Giao diện EDP 40Pin Vận chuyển DHL Fedex UPS ... Xem thêm
Tin nhắn của khách Để lại tin nhắn
Màn hình LCD thay thế cho laptop 15.6