Bản gốc 16.0 " Slim 30Pin N160JCA-EEL cho ThinkPad T16 Laptop LCD thay thế màn hình
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: N160JCA-EEL
MOQ: 2 miếng
giá bán: Negotiable Price
Chi tiết đóng gói: Túi bong bóng + buồng bong bóng + thùng cứng phù hợp
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Chứng nhận:
CE/FCC/RoHS
Người mẫu:
N160JCA-EEL
Kích thước màn hình:
16,0 inch
Giao diện:
EDP 30pin
Màu hỗ trợ:
16,7 triệu 45% NTSC
Khả năng cung cấp:
1000 pcs tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD ThinkPad T16 16.0 inch
Màn hình laptop 30 chân N160JCA-EEL
Thay màn hình ThinkPad T16 mỏng
Mô tả sản phẩm
Tính năng
    • Màn hình LCD IPS mỏng N160JCA-EEL 16.0", độ phân giải 1920×1200 WUXGA, đầu nối 30Pin, là bộ phận thay thế trực tiếp hoàn hảo cho màn hình laptop ThinkPad T16.
    • Màn hình IPS mờ 16 inch nguyên bản N160JCA-EEL, thiết kế mỏng 30Pin, tần số quét 60Hz, mang đến hình ảnh rõ nét cho ThinkPad T16.
    • Màn hình LCD thay thế N160JCA-EEL 16.0", độ phân giải 1920x1200, giao diện 30Pin, góc nhìn rộng lý tưởng cho ThinkPad T16.
    • Màn hình mỏng 16" N160JCA-EEL tương thích ThinkPad T16, 30Pin, tấm nền IPS mờ, hình ảnh WUXGA sắc nét cho công việc kinh doanh hàng ngày.
    • Màn hình LCD nguyên bản N160JCA-EEL 16.0 inch, cấu hình mỏng 30Pin, 1920×1200, IPS chống chói, nâng cấp đáng tin cậy cho ThinkPad T16.
    • Màn hình IPS thay thế N160JCA-EEL 16", đầu nối 30Pin, tỷ lệ khung hình 16:10, lắp đặt liền mạch cho laptop ThinkPad T16.
Mô tả sản phẩm
Thương hiệu Innolux
Model N160JCA-EEL
Kích thước 16.0 Inch
Đầu nối Video EDP 30Pin
Tần số quét 60Hz
Độ phân giải 1920(RGB)×1200, WUXGA
Kiểu dáng Mỏng (PCBA uốn cong, T≤3.0mm)
Chế độ làm việc Mỏng (PCBA uốn cong, T≤3.0mm)
Chi tiết hình ảnh
Bản gốc 16.0 " Slim 30Pin N160JCA-EEL cho ThinkPad T16 Laptop LCD thay thế màn hình 0
Một điểm dừng để biết về chúng tôi
Bản gốc 16.0 " Slim 30Pin N160JCA-EEL cho ThinkPad T16 Laptop LCD thay thế màn hình 1
Bản gốc 16.0 " Slim 30Pin N160JCA-EEL cho ThinkPad T16 Laptop LCD thay thế màn hình 2
Bản gốc 16.0 " Slim 30Pin N160JCA-EEL cho ThinkPad T16 Laptop LCD thay thế màn hình 3
Bản gốc 16.0 " Slim 30Pin N160JCA-EEL cho ThinkPad T16 Laptop LCD thay thế màn hình 4
Bản gốc 16.0 " Slim 30Pin N160JCA-EEL cho ThinkPad T16 Laptop LCD thay thế màn hình 5
Bản gốc 16.0 " Slim 30Pin N160JCA-EEL cho ThinkPad T16 Laptop LCD thay thế màn hình 6
Bản gốc 16.0 " Slim 30Pin N160JCA-EEL cho ThinkPad T16 Laptop LCD thay thế màn hình 7
Bản gốc 16.0 " Slim 30Pin N160JCA-EEL cho ThinkPad T16 Laptop LCD thay thế màn hình 8